1.กิจกรรมอบรมให้ ความรู้สมุนไพรในชุมชน 2.กิจกรรมสาธิตและ ปฏิบัติการทำผลิตภัณฑ์ (น้ำมันขมิ้นและยาหม่อง เสลดพังพอน)
กิจกรรม : 1.กิจกรรมอบรมให้ ความรู้สมุนไพรในชุมชน 2.กิจกรรมสาธิตและ ปฏิบัติการทำผลิตภัณฑ์ (น้ำมันขมิ้นและยาหม่อง เสลดพังพอน)
วันที่ 05/03/2021 - 30/09/2021
งบประมาณที่ตั้งไว้ 28,080.00 บาท
กลุ่มเป้าหมาย 0 คน
รายละเอียดกลุ่มเป้าหมาย
รายละเอียดกิจกรรม :
กิจกรรมย่อย 1.กิจกรรมอบรมให้ ความรู้สมุนไพรในชุมชน 2.กิจกรรมสาธิตและ ปฏิบัติการทำผลิตภัณฑ์ (น้ำมันขมิ้นและยาหม่อง เสลดพังพอน)
-ค่าป้ายโครงการ ขนาด 1 x 4 ม. จำนวน 2 ป้ายๆละ 1,000 บาท เป็นเงิน 2,000 บาท -ค่าอาหารกลางวัน จำนวน 60 คนๆละ 50 บาท จำนวน 1 มื้อ x 1 วัน เป็นเงิน 3,000 บาท
-ค่าอาหารว่าง จำนวน 60 คนๆละ 25 บาท จำนวน 2 มื้อ x 1 วัน เป็นเงิน 3,000 บาท -ค่าวัสดุอบรม 2,400 บาท (ปากกา 5บาท x 60คน สมุดปกอ่อน 10บาท x 60คน แฟ้ม 25บาท x 60คน)
-ค่าวัสดุอุปกรณ์ทำผลิตภัณฑ์ #การบูร จำนวน 3 กก.ๆละ 700 บาท เป็นเงิน 2,100 บาท #พิมเสม จำนวน 3 กก.ๆละ 1,200 บาท เป็นเงิน 3,600 บาท #น้ำมันพืช จำนวน 10 กก.ๆละ 30 บาท เป็นเงิน 300 บาท
#เมนทอล จำนวน 3 กก.ๆละ 1,200 บาท เป็นเงิน 3,600 บาท #ขวด จำนวน 1 ลัง เป็นเงิน 2,000 บาท #น้ำมันระกำ จำนวน 3 ลิตรๆละ 500 บาท เป็นเงิน 1,500 บาท #วาสลีน จำนวน 10 กก.ๆละ 150 บาท
เป็นเงิน 1,500 บาท #พาราฟิน จำนวน 4 ถุงๆละ 120 บาท เป็นเงิน 480 บาท #ยูคาลิปตัส จำนวน 1 ขวดๆละ 1,000 บาท เป็นเงิน 1,000 บาท
กิจกรรมย่อย 1.กิจกรรมอบรมให้ ความรู้สมุนไพรในชุมชน 2.กิจกรรมสาธิตและ ปฏิบัติการทำผลิตภัณฑ์ (น้ำมันขมิ้นและยาหม่อง เสลดพังพอน)
-ค่าป้ายโครงการ ขนาด 1 x 4 ม. จำนวน 2 ป้ายๆละ 1,000 บาท เป็นเงิน 2,000 บาท -ค่าอาหารกลางวัน จำนวน 60 คนๆละ 50 บาท จำนวน 1 มื้อ x 1 วัน เป็นเงิน 3,000 บาท
-ค่าอาหารว่าง จำนวน 60 คนๆละ 25 บาท จำนวน 2 มื้อ x 1 วัน เป็นเงิน 3,000 บาท -ค่าวัสดุอบรม 2,400 บาท (ปากกา 5บาท x 60คน สมุดปกอ่อน 10บาท x 60คน แฟ้ม 25บาท x 60คน)
-ค่าวัสดุอุปกรณ์ทำผลิตภัณฑ์ #การบูร จำนวน 3 กก.ๆละ 700 บาท เป็นเงิน 2,100 บาท #พิมเสม จำนวน 3 กก.ๆละ 1,200 บาท เป็นเงิน 3,600 บาท #น้ำมันพืช จำนวน 10 กก.ๆละ 30 บาท เป็นเงิน 300 บาท
#เมนทอล จำนวน 3 กก.ๆละ 1,200 บาท เป็นเงิน 3,600 บาท #ขวด จำนวน 1 ลัง เป็นเงิน 2,000 บาท #น้ำมันระกำ จำนวน 3 ลิตรๆละ 500 บาท เป็นเงิน 1,500 บาท #วาสลีน จำนวน 10 กก.ๆละ 150 บาท
เป็นเงิน 1,500 บาท #พาราฟิน จำนวน 4 ถุงๆละ 120 บาท เป็นเงิน 480 บาท #ยูคาลิปตัส จำนวน 1 ขวดๆละ 1,000 บาท เป็นเงิน 1,000 บาท