| 1. |
กลุ่มก่อนวัยเรียน |
- |
- |
- ค่าอาหารกลางวันสำหรับผู้ปกครองเด็ก จำนวน 40 คน X 75 บาท X 2 วัน เป็นเงิน 6,000 บาท
- ค่าอาหารว่างและเครื่องดื่มสำหรับผู้ปกครองเด็ก จำนวน 40 คน X 35 บาท X 2 มื้อ X 2 วัน เป็นเงิน 5,600 บาท
- ค่าแปรงสีฟัน จำนวน 80 ด้ามๆละ 35 บาท เป็นเงิน 2,800 บาท
- ยาสีฟันขนาด 40 กรัม จำนวน 80 หลอดๆละ 35 บาท เป็นเงิน 2,800 บาท
|
-
|
-
|
-
|
-
|
| 2. |
กลุ่มวัยเรียน |
- |
- |
- ค่าอาหารว่างและเครื่องดื่มสำหรับนักเรียน จำนวน 100 คน x 35 บาท x 2 มื้อ เป็นเงิน 7,000 บาท
- ค่าแปรงสีฟัน จำนวน 100 ด้ามๆละ 35 บาท เป็นเงิน 3,500 บาท
- ยาสีฟันขนาด 40 กรัม จำนวน 100 หลอดๆละ 35 บาท เป็นเงิน 3,500 บาท
|
-
|
-
|
-
|
-
|
| 3. |
กลุ่มหญิงตั้งครรภ์ |
- |
- |
- ค่าอาหารกลางวัน จำนวน 40 คน X 75 บาท X 1 วัน เป็นเงิน 3,000 บาท
- ค่าอาหารว่างและเครื่องดื่ม จำนวน 40 คน x 35 บาท x 2 มื้อ X 1 วัน เป็นเงิน 2,800 บาท
- สื่อให้ความรู้เรื่องฟันผุและเหงือกอักเสบ(ไวนิล) จำนวน 5 ผืน เป็นเงิน 2,500 บาท
- ค่าแปรงสีฟันขนาดผู้ใหญ่ จำนวน 40 ด้ามๆละ 35 บาท เป็นเงิน 1,400 บาท
- ยาสีฟันขนาด 40 กรัม จำนวน 40 หลอดๆละ 35 บาท เป็นเงิน 1,400 บาท
|
-
|
-
|
-
|
-
|