กองทุนสุขภาพตำบล - กองทุนหลักประกันสุขภาพท้องถิ่น - กปท

credit_score
แบบการติดตามประเมินผลการดำเนินกิจกรรมของโครงการ (Process Evaluation)
กิจกรรมระยะเวลาเป้าหมาย/วิธีการผลการดำเนินงานปัญหา/อุปสรรค/แนวทางแก้ไข
ตามแผนปฏิบัติจริงตามแผนปฏิบัติจริงตามแผนปฏิบัติจริง
1. อบรมให้ความรู้นักเรียนประถมศึกษาชั้นปีที่1/1, 1/2, 1/3 1 ก.พ. 2568 30 มิ.ย. 2568
  • ค่าวิทยากร1 คน จำนวน1 ชั่วโมง ๆ ละ600 บาท จำนวน ๑ วันเป็นเงิน6๐๐ บาท
  • ค่าวิทยากร1 คน จำนวน1 ชั่วโมง ๆ ละ600 บาท จำนวน ๑ วันเป็นเงิน 6๐๐ บาท
  • ค่าอาหารว่างและเครื่องดื่มมื้อละ ๓๕ x 100บาท เป็นเงิน3,500บาท
  • ค่าวิทยากร  1 คน จำนวน  1 ชั่วโมง ๆ ละ  600 บาท จำนวน ๑ วัน                          เป็นเงิน    6๐๐ บาท
  • ค่าวิทยากร  1 คน จำนวน  1 ชั่วโมง ๆ ละ  600 บาท จำนวน ๑ วัน                          เป็นเงิน  6๐๐ บาท
  • ค่าอาหารว่างและเครื่องดื่มมื้อละ ๓๕ x 100 คน  เป็นเงิน  3,500  บาท                                   รวมเป็นเงิน  4,700บาท

-

-

-

2. อบรมให้ความรู้นักเรียนประถมศึกษาชั้นปีที่1/4 , 1/5, 1 ก.พ. 2568 30 มิ.ย. 2568
  • ค่าวิทยากร  1 คน จำนวน  1 ชั่วโมง ๆ ละ  600 บาท จำนวน ๑ วัน                          เป็นเงิน    6๐๐ บาท
  • ค่าวิทยากร  1 คน จำนวน  1 ชั่วโมง ๆ ละ  600 บาท จำนวน ๑ วัน                          เป็นเงิน    6๐๐ บาท
  • ค่าอาหารว่างและเครื่องดื่มมื้อละ ๓๕ x 100 คน  เป็นเงิน  3,500  บาท
  • ค่าวิทยากร  1 คน จำนวน  1 ชั่วโมง ๆ ละ  600 บาท จำนวน ๑ วัน                          เป็นเงิน    6๐๐ บาท
  • ค่าวิทยากร  1 คน จำนวน  1 ชั่วโมง ๆ ละ  600 บาท จำนวน ๑ วัน                          เป็นเงิน    6๐๐ บาท
  • ค่าอาหารว่างและเครื่องดื่มมื้อละ ๓๕ x 100 คน
                                        เป็นเงิน  3,500  บาท                                   รวมเป็นเงิน  4,700บาท

-

-

-

3. อบรมให้ความรู้นักเรียนประถมศึกษาชั้นปีที่ 1/6, 1/7 1 ก.พ. 2568 30 มิ.ย. 2568
  • ค่าวิทยากร1 คน จำนวน1 ชั่วโมง ๆ ละ600 บาท จำนวน ๑ วันเป็นเงิน6๐๐ บาท
  • ค่าวิทยากร1 คน จำนวน1 ชั่วโมง ๆ ละ600 บาท จำนวน ๑ วันเป็นเงิน 6๐๐ บาท
  • ค่าอาหารว่างและเครื่องดื่มมื้อละ ๓๕ X 100 คนเป็นเงิน3,500บาท

  • ค่าอุปกรณ์โมเดลแปรงฟัน จำนวน 2 อัน x 1,950 บาทเป็นเงิน3,900 บาท

  • ค่าแปรงสีฟัน (สาธิต) จำนวน2อัน X 150บาท เป็นเงิน300 บาท
  • ค่าแปรงสีฟัน จำนวน300 อัน X 25 บาทเป็นเงิน 7,500 บาท
  • ค่ายาสีฟัน จำนวน 4 หลอด x 75 บาทเป็นเงิน 300บาท
  • ค่าวิทยากร  1 คน จำนวน  1 ชั่วโมง ๆ ละ  600 บาท จำนวน ๑ วัน                          เป็นเงิน    6๐๐ บาท
  • ค่าวิทยากร  1 คน จำนวน  1 ชั่วโมง ๆ ละ  600 บาท จำนวน ๑ วัน                          เป็นเงิน    6๐๐ บาท
  • ค่าอาหารว่างและเครื่องดื่มมื้อละ ๓๕ x 100 คน  เป็นเงิน  3,500  บาท
    ค่าอุปกรณ์ในการสาธิตการแปรงฟันเด็ก ประกอบด้วย
  • ค่าอุปกรณ์โมเดลแปรงฟัน จำนวน 2 อัน x 1,950 บาท เป็นเงิน  3,900 บาท
  • ค่าแปรงสีฟัน (สาธิต) จำนวน  2  อัน X 150  บาท เป็นเงิน  300 บาท
  • ค่าแปรงสีฟัน นักเรียนประถมศึกษาชั้นปี จำนวน  300 อัน X 25 บาท เป็นเงิน 7,500 บาท
  • ค่ายาสีฟัน จำนวน 4 หลอด x 75 บาท เป็นเงิน 300  บาท -ขนาดกว้าง 1 เมตร ยาว 3  เมตร  จำนวน  ๑  ผืน

-

-

-