กองทุนสุขภาพตำบล - กองทุนหลักประกันสุขภาพท้องถิ่น - กปท

credit_score
แบบการติดตามประเมินผลการดำเนินกิจกรรมของโครงการ (Process Evaluation)
กิจกรรมระยะเวลาเป้าหมาย/วิธีการผลการดำเนินงานปัญหา/อุปสรรค/แนวทางแก้ไข
ตามแผนปฏิบัติจริงตามแผนปฏิบัติจริงตามแผนปฏิบัติจริง
1. กิจกรรม 1 : อบรมและให้ความรู้เรื่อง โภชนาการอาหารสำหรับเด็กปฐมวัย 5 ก.ย. 2568 5 ก.ย. 2568

กิจกรรม 1 : อบรมและให้ความรู้เรื่อง โภชนาการอาหารสำหรับเด็กปฐมวัย - ค่าอาหารกลางวัน แก่ผู้เข้าอบรม จำนวน 3๑ คน X 50 บาท 1 มื้อ เป็นเงิน 1,๕๕0 บาท
- ค่าอาหารว่างและเครื่องดื่ม แก่ผู้เข้าอบรม จำนวน ๓๑ คนX 25 บาท 2 มื้อ เป็นเงิน 1,๕๕0 บาท
- ค่าวิทยากร 4 ชม. X 1 คน X 300 บาท                                          เป็นเงิน 1,200 บาท - ค่าป้ายโครงการ 1.5 X 2.5 เมตร จำนวน 1 ผืน                                เป็นเงิน 900 บาท
- ค่ากระเป๋าใส่เอกสารในการอบรม จำนวน 3๑ ชุด ๆ ละ 40 บาท            เป็นเงิน 1,๒๔0  บาท - ค่าปากกาเขียน จำนวน 3๑ ชุด ๆ ละ 5 บาท                                    เป็นเงิน    1๕๕ บาท - ค่าคู่มือการอบรม จำนวน 3๑ ชุด ๆ ละ 50 บาท                                เป็นเงิน 1,๕๕0  บาท

4.1.จัดทำโครงการเสนอขออนุมัติ 4.2.ประชุมชี้แจงการดำเนินงาน 4.3.ดำเนินการตามแผน/โครงการ 4.4.ประเมินผลและสรุปผลรายงานผลโครงการ

-

-

-

2. กิจกรรม 2 : กิจกรรมสาธิตการประกอบอาหารสำหรับเด็กปฐมวัย 5 ก.ย. 2568 5 ก.ย. 2568

กิจกรรม 2 : กิจกรรมสาธิตการประกอบอาหารสำหรับเด็กปฐมวัย - ค่าวัสดุในการสาธิตอาหาร เป็นเงิน    1,230 บาท
1. แซนด์วิซไข่ต้ม ขนมปัง 3  ถุงๆละ  50  บาท          เป็นเงิน    150  บาท ไข่  (เบอร์ 1) 1 แผงๆละ  140  บาท            เป็นเงิน    140  บาท มายองเนส 1  ถุงๆละ  60  บาท   เป็นเงิน      60  บาท ผักสลัด 1  กิโลกรัม ๆละ 120 บาท      เป็นเงิน    120  บาท
เกลือ      1    ถุงๆละ    15  บาท  เป็นเงิน      15  บาท พริกไทย    1 ขวดๆละ 30  บาท เป็นเงิน      30  บาท 2. ทอดมันวิตามินA ฟักทอง  2 กิโลกรัม ๆละ 50 บาท        เป็นเงิน    100  บาท แครอท  1  กิโลกรัม ๆละ 35 บาท      เป็นเงิน      35  บาท เห็ดฟาง  1 กิโลกรัม ๆละ 80 บาท                  เป็นเงิน      80  บาท ผักบุ้ง  0.5 กิโลกรัม ๆละ 40 บาท                  เป็นเงิน      20  บาท ถั่วฝักยาว  1  กก.ๆละ  40  บาท      เป็นเงิน      40  บาท แป้งโกกิ 3 ซองๆละ  50  บาท            เป็นเงิน    150  บาท น้ำมัน  3  ขวดๆละ  70  บาท        เป็นเงิน    210  บาท น้ำจิ้ม  2  ขวดๆละ  40  บาท        เป็นเงิน      80  บาท

4.1.จัดทำโครงการเสนอขออนุมัติ 4.2.ประชุมชี้แจงการดำเนินงาน 4.3.ดำเนินการตามแผน/โครงการ 4.4.ประเมินผลและสรุปผลรายงานผลโครงการ

-

-

-