| 1. |
เด็กวัยใสใส่ใจออกกำลังกาย |
1 พ.ค. 2564 |
- |
4.1กิจกรรมขยับกายก่อนเรียน
4.2 กิจกรรมเดินวิ่งสานสายใยครอบครัว
งบประมาณ
1.ค่าอาหารว่างและเครื่องดื่มสำหรับผู้ปกครองนักเรียน ครูผู้สอนผู้เข้าร่วมอบรม
ค่าอาหารว่างและเครื่องดื่ม จำนวน 50คน คนละ25 บาท จำนวน 4 มื้อ
( ผู้ปกครองนักเรียน 33 คน ครูบุคลากร 15 คนวิทยากร 2 คน ) เป็นเงิน 5000 บาท
2.ค่าตอบแทนวิทยากร
วิทยากร จำนวน 2 คน จำนวนคนละ2ชั่วโมง ชั่วโมงละ 400 บาทเป็นเงิน 1600 บาท
3.ตู้ลำโพงขนาด 15 นิ้ว จำนวน 7990 บาท
4.ค่าวัสดุอุปกรณ์ในการจัดกิจกรรม
กรอบเกียรติบัตรขนาดA4 จำนวน33 อัน อันละ 90 บาท เป็นเงิน 2970 บาท
กระดาษการ์ดหอม A4180 แกรมขำนวน 2 แพ็ค ราคาแพ็คละ 120 บาท เป็นเงิน 240 บาท
ผ้าด้ายดิบจัดทำป้ายหมายเลขติดหน้าอกกิจกรรมเดินวิ่ง จำนวน 10 หลา หลาละ 45 บาท เป็นเงิน 450 บาท
5.ค่าจัดทำป้ายประชาสัมพันธ์กิจกรรมขนาด 1.50×2.40ตารางเมตร จำนวน 1 ป้าย เป็นเงิน 540 บาท
รวมเป็นเงินทั้งสิ้น 18790 บาท
|
-
|
-
|
-
|
-
|
| 2. |
สร้างเสริมโภชนาการ |
1 มิ.ย. 2564 |
- |
1.1กิจกรรมอบรมให้ความรู้การเฝ้าระวังภาวะทุพโภชนาการโดยใช้โปรแกรม kiddiary
1.2กิจกรรมให้ความรู้ไวรัสโคโรนา (โควิด-19)
1.3กิจกรรมอาหารท้องถิ่นเพื่อสุขภาพเด็ก
งบประมาณ
1.ค่าอาหารเที่ยง อาหารว่างและเครื่องดื่มสำหรับผู้ปกครองนักเรียนผู้เข้าร่วมอบรม
ค่าอาหารเที่ยงจำนวน 33คน คนละ 50 บาท จำนวน 1 มื้อ เป็นเงิน 1650 บาท
ค่าอาหารว่างและเครื่องดื่ม จำนวน 33คน คนละ25 บาท จำนวน 2 มื้อ เป็นเงิน 1650 บาท
2.ค่าตอบแทนวิทยากร
วิทยากรจำนวน 2 คนคนละ 2 ชั่วโมง ชั่วโมงละ 400 บาทเป็นเงิน 1600 บาท
3. ค่าวัสดุสำหรับ(การสาธิต)และปรุงอาหารท้องถิ่นเพื่อสุขภาพเด็กเป็นเงิน 4000 บาท
4. ค่าเอกสารให้ความรู้ผู้ปกครอง จำนวน 33 ชุด ราคาชุดละ 30 บาท เป็นเงิน 990 บาท
5.ค่าป้ายประชาสัมพันธ์ ขนาด 1.50×2.40ตารางเมตร จำนวน 1 ป้าย เป็นเงิน 540 บาท
รวมเงิน 10430 บาท
|
-
|
-
|
-
|
-
|
| 3. |
ฟันแข็งแรงสร้างยิ้มสวย |
1 มิ.ย. 2564 |
- |
2.1 กิจกรรมอบรมให้ความรู้สุขภาพฟัน
2.2 กิจกรรมอบรมให้ความรู้ผู้ปกครองทันตกรรมช่องปาก
2.3 กิจกรรมประกวดหนูยิ้มสวยฟันแข็งแรง
งบประมาณ
1.ค่าอาหารเที่ยง อาหารว่างและเครื่องดื่มสำหรับผู้ปกครองนักเรียนผู้เข้าร่วมอบรม
ค่าอาหารเที่ยงจำนวน 33คน คนละ 50 บาท จำนวน 1 มื้อ เป็นเงิน 1650 บาท
ค่าอาหารว่างและเครื่องดื่ม จำนวน 33 คน คนละ25 บาท จำนวน 2 มื้อ เป็นเงิน 1650 บาท
2.ค่าตอบแทนวิทยากร
ค่าวิทยากร จำนวน 1 คน4 ชั่วโมง ชั่วโมงละ 400 บาทเป็นเงิน 1600 บาท
3.อุปกรณ์ในการแปรงฟันสาธิตการแปรงฟัน(แปรงสีฟัน, ยาสีฟัน,แก้วน้ำ)
ชุดละ 60 บาท จำนวน 33 ชุด เป็นเงิน 1980 บาท
4.จัดทำป้ายประชาสัมพันธ์กิจกรรม
ขนาด 1.50×2.40ตารางเมตร จำนวน 1 ป้าย เป็นเงิน 540 บาท
5.ค่า Model ฟันชุดละ 1,500 บาทจำนวน 2 ชุด เป็นเงิน 3000 บาท
6.ค่าเอกสารให้ความรู้ผู้ปกครอง จำนวน 33 ชุด ราคาชุดละ 20 บาท เป็นเงิน 660 บาท
รวมเป็นเงิน 11080 บาท
|
-
|
-
|
-
|
-
|
| 4. |
สื่อมหัศจรรย์พัฒนาเด็กก่อนวัยเรียน |
1 มิ.ย. 2564 |
- |
3.1 กิจกรรมอบรมให้ความรู้ผู้ปกครอง
3.2 กิจกรรมผลิตสื่อสร้างสรรค์พัฒนาการเด็ก
งบประมาณ
1.ค่าอาหารเที่ยงอาหารว่างและเครื่องดื่มสำหรับผู้ปกครองนักเรียน ครูผู้สอนผู้เข้าร่วมอบรม
ค่าอาหารเที่ยงจำนวน 37คน คนละ 50 บาท จำนวน 1 มื้อ เป็นเงิน 1850 บาท
ค่าอาหารว่างและเครื่องดื่ม จำนวน 37คน คนละ25 บาท จำนวน 2 มื้อ (ผู้ปกครองนักเรียน 33 คน และ นักศึกษาฝึกสอนเป็นผู้ช่วยวิทยากร 4 คน รวม 37 คน) เป็นเงิน 1850 บาท
2.ค่าตอบแทนวิทยากร
วิทยากรจำนวน 2 คนคนละ 2 ชั่วโมง ชั่วโมงละ 400 บาทเป็นเงิน 1600 บาท
3.ค่าวัสดุ อุปกรณ์สำหรับการสาธิตสื่อเพื่อพัฒนาการเด็กวัยก่อนเรียนเป็นเงิน 6000 บาท
4.ค่าเช่าห้องประชุม นอกสถานที่ เป็นเงิน 3000 บาท
5.ค่าเอกสารให้ความรู้ผู้ปกครองและผู้เข้าร่วม 37 ชุด ราคาชุดละ 30 บาท เป็นเงิน 1110 บาท
6.ค่าจัดทำป้ายประชาสัมพันธ์กิจกรรม
ขนาด 1.50×2.40ตารางเมตร จำนวน 1 ป้าย เป็นเงิน 540 บาท
รวมเป็นเงินทั้งสิ้น15950 บาท
|
-
|
-
|
-
|
-
|
| 5. |
รายงานผลการประเมินโครงการ |
1 ก.ย. 2564 |
- |
5.1 กิจกรรมจัดซื้อกระดาษเพื่อจัดทำรายงานผลโครงการ
5.2 จัดทำรูปเล่ม รายงานผลโครงการ
งบประมาณ
1.ค่ากระดาษ A4 จำนวน 2รีม ราคา รีมละ 130 บาท เป็นเงิน 260 บาท
2.จัดทำรูปเล่ม รายงานผลโครงการ จำนวน 2 เล่ม เล่มละ 100 บาท เป็นเงิน 200 บาท
|
-
|
-
|
-
|
-
|