กิจกรรมที่ 3 : จัดกิจกรรมฝึกปฏิบัติการแปรงฟันที่ถูกวิธี
directions_run
วัน เสาร์ 1 มีนาคม 2568 - อังคาร 30 กันยายน 2568
- ค่าวิทยากรภาคปฏิบัติ 3 คนๆ ละ 1 ชั่วโมงครึ่ง ชั่วโมงละ 300 บาท เป็นเงิน 1,350 บาท
- ค่าแปรงสีฟัน จำนวน 60 อันๆ ละ 35บาท เป็นเงิน 2,100 บาท
- ค่ายาสีฟัน จำนวน 60 หลอดๆละ 42 บาท เป็นเงิน 2,520บาท
- ค่าแก้วน้ำพลาสติก จำนวน 60 อันๆ ละ 12 บาท เป็นเงิน
720 บาท - ค่าผ้าเช็ดหน้า จำนวน 60 ผืนๆ ละ 25 บาท เป็นเงิน 1,500 บาท
- ค่าถุงผ้า จำนวน 60 คนๆ 30 บาท เป็นเงิน 1,800 บาท
- ค่าอาหารว่างและเครื่องดื่ม (ผู้เข้าร่วมอบรมฯ) 130 คนๆ ละ 30 บาท เป็นเงิน 3,900 บาท
- ค่าอาหารว่างและเครื่องดื่ม (สำหรับวิทยากร) 3 คนๆ ละ 30 บาท เป็นเงิน 90 บาท รวมเป็นเงิน 13,980 บาท
โดย ศูนย์เด็กพิเศษนราธิวาส เมื่อ 14 ก.พ. 68 11:16 น.
calendar version 1.00.0 release 2025-07-22. ช่วยเหลือ